Cát Bà, hành trình tương lai..

Status
Not open for further replies.

refrez

những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên em.
nói chung vẫn cứ phải dập dòm, sợ cuối tháng cty cũng có 1 vu..

MePet

Phiêu trong đam mê
Bác Luận cứ từ từ vụ tràng an vừa xong , idol chưa dứt , sáng ra đã lại đá với Fanwave FC :-bd . Bác khỏe quá! [-X để anh em nghỉ ngơi còn kịp đú theo bác chứ :-"!

ohyeahgru

Active Member
Bác Luận cứ từ từ vụ tràng an vừa xong , idol chưa dứt , sáng ra đã lại đá với Fanwave FC :-bd . Bác khỏe quá! [-X để anh em nghỉ ngơi còn kịp đú theo bác chứ :-"!

Can bản là còn có hơn 10 ngày nữa là tiến hành rùi:!!, chủ thớt thì cứ bỏ bê, ko lo sớm, trộm vía, vỡ tour thì:-&.... thui em chả nói nữa^#(^

Hôm nay ra đường e gặp một chiện rất là lạ .Đang đi giữa đường thì thấy 1 nhà sư đầu trọc vừa đi vừa tụng kinh, bên cạnh là 2 cô gái chân dài,rất đẹp .E tò mò quá, nên nhỉn kỹ lại, thì ra là pác Minh nhà mình .
Minh ơi...trần gian có gì muộn phiền, mà cớ sao ông lại cạo đầu đi tu vậy .Mà đi tu như ông sướng quá,có gái đẹp kế bên sướng quá .Tu ở chùa nào cho tui tu với .Hehehe
Có tu hành gì gì thì cố gắng thu xếp dẫn nhà fanwave mình đi Cát Bà phát, rồi quay lại chùa tu tiếp nhé .
Cả nhà mình sắp xếp rồi lên lịch off vụ Cát Bà đi, lúc đấy sẽ được chiêm ngưỡng cái đầu trọc lóc của pác Minh nhà mình Hi....hi..hí

ohyeahgru

Active Member
Còn chục ngày nữa thui, cả nhà ơi, đăng kí đi rùi còn lên lịch off, chuẩn bị mọi thứ nữa ....

ohyeahgru

Active Member
Tình hình này có lẽ ko đợi chủ thớt mãi được, cứ mất hút thía này . Có khi fải làm 1 chương trình khác (tương tự) cho cả nhà thui. Nguy cơ vỡ tour vì mất leader đang hiện hữu roài

ohyeahgru

Active Member
Đợi thêm khoảng 3 ngày nữa tớ sẽ lên ctrình dự trù, tránh để ace bị rơi vào hoàn cảnh "rắn mất đầu".:confused:

A

alexthuyduong

Guest
Cả nhà bình tĩnh!
Hết sức bình tĩnh!!!
Cứ chuẩn bị sẵn ba lô + xiền + bảo dưỡng xe!
Tớ đang contact với Sói Già roài!
Chi tiết báo sau nhá!
Chúc cả nhà ngủ ngon :x

nhunganhsaodem

Người gác cổng
Hiện tại theo Minh lítđờ chuyến đi Cát Bà chúng ta sẽ tạm hoãn chuyển sang hòn đảo CôTô xinh đẹp! Thời gian thì vẫn thế thôi cả nhà áh! mội tội thêm tý money :-S ,các bác vào topic Coto ném đá nhé ! Em tạm khóa topic CátBà để đợt sau chúng ta tiếp tục

Status
Not open for further replies.