^^ Cùng nhau tổ chức SN lần đầu tiên cho gia đình Fanwave nào cả nhà ơi ^^

trameo

Hãy Đi Đi!
mọi người cố về đi, mùng 3/5, em cũng có lịch dạy nhưng nếu cả nhà quyết định, em sẽ hoãn luôn vụ dạy ngày hôm đó,em thề em hứa luôn, hihi'

alexthuyduong

Công chúa ngủ trong rừng!
Đồng ý với bác Giang! Sao mọi người hem đổi lịch 15/5 ở Hạ Long thành ở HN nhỉ :D

paradise23

ngón tay cái xanh
Cả nhà ơi, vụ Hạ Long vẫn tiến hành đi. Tuy nhiên để mọi người có thể tham gia đông đủ cho sinh nhật của nhà Fan, mình đề xuất tổ chức chính thức ở Hà nội. Hạ Long thì coi như là đợt đi chơi đầu tiên của nhà Fan sau khi tròn một tuổi.
Ngoài ra, để các thành viên trong nhà Fan đều có thể biết đến sự kiện này, nhà mình
1. Chốt chính xác ngày sinh nhật
2. có một nhóm liên lạc contact với các thành viên (qua điện thoại, mail hoặc facebook - Thông báo trên 4r không hẳn nhiều người đã đọc). Nhà mình cũng nên có chút phí công tác cho nhóm này - chẳng hạn như free khoản đóng góp sinh nhật (tiền điện thoại cũng chết đó). Đề xuất: chích choác, Hằng mama, Alex

alexthuyduong

Công chúa ngủ trong rừng!
@ Bác Quẳng: seo bác hem đề xuất lun là để đến cuối tháng 5 cho bác còn kịp ra :D
Bác cứ yên tâm đê, khi nào bác ra nhà mềnh lại SN típ :D
(Khéo nhà mềnh đổi thành "Tháng 5 là tháng ăn chơi" lun ý nhỉ ;)) )

@ Chị Yên: Vấn đề là quân số đi Hạ Long hơi ít chị à :(

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
$ Yên: vẫn có lịch đi HL mà chị. Còn HN thì vẫn tiến hành, vì như em nói chưa chắc các mem đã thu xếp đi HL được hết. Nên 1 buổi ở HN là hợp lý.

$$$ ALL: 8h tối thứ 3 này, mọi người cố gắng thu xếp ra TRÀ ĐÁ VẠN BẢO để bàn kỹ hơn về vụ SN nha (Đặc biệt là mấy đồng chí ở nhà như: B Giang, Linh LL, em Thảo, C.Yên, Mo', Bie^n, Quan Kyu...). Thanh củi đập vào MẸT!!! ^^

==============
Chi ui!!!
Viết có dấu đê, sửa mệt điên >"<
Alex!

Last edited:

daophay

ABbb
Chốt lại là ngày mai off, mọi ng không cao su nhé ....
Vẫn ủng hộ ý kiến kỷ niệm đúng ngày đúng giờ là tối 3/5. Để làm được điều này rất cần sự chung tay của các bác ở nhà (bà Yên già cố mà dậy đi nhá, từ chối là bẻ nốt cái chân kia đấy :D). Đã hẹn một số mem không đi CB ra trà đá Vạn Bảo choém gió, mọi ngừoi cố gắng đến đúng giờ một chút, gió mùa về chưa biết dư lào, nhỡ mưa cái thì còn chạy cho sớm :D

daophay

ABbb
Mai em ra từ 7h30 các bác nhá, đọi đi CB cố ra bàn việc xế ôm trước, đau đầu quá.
Thôi em sang topic kia chém tiếp đây, các bác quán triệt nhá: kỷ niệm dưới cờ Đảng là 3/5, xõa vì SN là 15/5 ....

Chicken

Little Mẩu
Đọc đến đây ong hết cả đầu. Alex ơi cho em xin cái lịch chính xác ngày ở Hạ Long với!

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
8h tối nay, tất cả các thế loại ban bệ Dưỡng Lão Rì Zọt qua Trà đá Vạn Bảo bàn cụ tỉ về vc này nhá.
Nhất là mấy đồng chí k đi chuyến Cao Bằng: B Giang, Linh LL, Em Thảo, C.Yên, Em Quân....

Mó đâu rồi, spam hộ cái :D

blue sky

Member
túm lại một buổi ở Hà Nội là vào ngày 3/5 ah? mọi người chém kinh quá em chẳng biết sao nữa. cần em chuẩn bị gì không em chuẩn bị cho ah:D

vanbastenbk

You are not alone
Sau buổi off hôm nay tạm chốt lịch là chiều tối ngày thứ 5 (6/5), địa điểm là 1 trong số các quán Lan Chín, Hải Xồm và một số quán khác nữa, mọi người cho ý kiến thêm về địa điểm. Xin cảm ơn !

trameo

Hãy Đi Đi!
sao đã sang 6/5, sao nhanh như chong chóng như nhỉ? cứ thế này em xoay ứ kịp, dẹp lịch cũng k kịp luôn

Mr.Tiger

Chốt đê

Mềnh ủng hộ đi Hạ Long...Lần trước đi tháng 3 nhiều sương mù, mún quay lại tiếp đây.
Xin đăng ký 1 chân.
:-"

vanbastenbk

You are not alone
hi cả lò,

Hôm nay đã nhận đc thông tin từ đội đi Cao Bằng, tình hình vẫn ổn, thời tiếp tốt, cảnh đẹp, hứa hẹn sẽ có nhiều tác phẩm hoành tráng. Tình hình là một số mem sẽ chỉ ở HN đến mùng 5 rồi lại lên đường nên mọi người muốn chuyển bữa SN sang ngày mùng 04/05/2010.

18h ở quán Hiếu Béo trên đg Kim Liên mới.

Cả lò cho ý kiến nhé, xin cảm ơn !

(nhờ Mõ bằng mọi cách thông báo cho cả lò nhé! :D)

Last edited: