FANWAVEGROUP... Đi và Viết

nhunganhsaodem

Người gác cổng
Để ủng hộ phong trào “Đi và Viết” vốn ít gặp trong các năm gần đây trên box. Nay fanwavegroup sẽ xuất bản và phát hành các bài viết hay, những hình ảnh tuyệt vời nhất của nhóm. Hy vọng fanwavegroup sẽ là nhóm tiên phong, và rất mong các nhóm khác cũng thế, hihih. Chúng tôi đi, chúng tôi cảm nhận … và chúng tôi viết

1. Nhà mình đã lập nick fanwavegroup trên ttvn
2. Biên tập những bài viết , hình ảnh của nhóm trên các cung đường đưa lên ttvno
3. Việc này đang do Tuấn Cà Mau đảm trách

http://ttvnol.com/f_233/1295982

nhunganhsaodem

Người gác cổng
Mình có người bạn làm bên báo điện tử Đời sống pháp luật .
My Dat : a ơi, để e biên tập bài nhà fan và đăng lên báo Đời sống pháp luật nhé
quockhanh: :D
My Dat : Báo điện tử thôi, tất nhiên là có đề tên tác giả
quockhanh: cái này thì anh ok thôi my à
quockhanh: nhưng đây là 1 tập thể
quockhanh: hihi
quockhanh: để anh hỏi ý kiến tụi nó tý đã nhé
My Dat: A hỏi ý kiến mọi người xem, đồng ý thì em làm
quockhanh: rồi anh thông tin lại cho nhé
My Dat : vâng
hehe nhà mình thống nhất lên báo nhé!
Hiện giờ mình trao đổi với bạn mình rồi . Vì tình hình nhà Fan khá nhiều bài viết của mọi người . Nếu bạn mình đăng bài nào thì sẽ ới mình để mình hỏi ý kiến tác giả hehe

Hixhix e lỡ đăng rùi, các bác các cô các chú đừng chửi e nhé. Hiện tại đã lỡ biên soạn (chủ yếu copy and paste) được khá nhìu bài hay của nhóm, chỉ định đăng trên ttvn thôi; vì trên đó là nơi ae mình biết nhau, chơi với nhau và thân như hiện nay.

Còn vụ đăng lên báo, thì phải hỏi ý kiến tác giả đã nhé; những bài tao đăng, như bài của e windy, là tao có hỏi ý kiến của e í, chứ k dám post linh tinh đâu. Định post chơi cho vui (do giờ rảnh rỗi quá), ai dè được lên báo, vụ này vui à nha

daophay

ABbb
báo điện tử đời sống pháp luật là báo nào sao chưa bao giờ nghe nói tới thế nhỉ :D