FW's 2nd Anniversary - ReUnion Day Apr 30_Kỉ niệm 2 năm thành lập Fanwave!

hoatraimua

Member
Sao biết.

À, mấy cái hộp anh gửi các cô chú đã xài hết chưa? Thị Mùa có nhớ mang hộp nào về làm quà cho Dao phay không đấy?
Ơ, anh k nói đó là quà của Daophay, cho e độc cái, e dùng mất rồi còn đâu :))

Ơ, anh k nói đó là quà của Daophay, cho e độc cái, e dùng mất rồi còn đâu :))

Ơ có nhiều ảnh Thị Mầu mặc áo 2 dây múa cột lắm mà, sao các bác pót ít thế. Độc mỗi cái của Luận, còn mấy cái video đâu rồi, thằng Mõ ... trong máy mày, pót nhanh cho ae xem nào

Thị Mầu ơi!!! em thấy là vãi đạn. anh ạ em :D

hoatraimua

Member
Ơ có nhiều ảnh Thị Mầu mặc áo 2 dây múa cột lắm mà, sao các bác pót ít thế. Độc mỗi cái của Luận, còn mấy cái video đâu rồi, thằng Mõ ... trong máy mày, pót nhanh cho ae xem nào

Thị Mầu ơi!!! em thấy là vãi đạn. anh ạ em :D
Anh k thấy là có ông Quỳnh ông ý đang dựa cột à, làm sao e múa cột được, nhìn thế cũng nhìn, đề nghị anh luận và anh cà to đi khám mắt đi ná, đứng cách cái cột cả km thế còn

Linh_LL

Sống Chậm
tối nay (thứ 4) 8h ta offline share ảnh ở trà bát bảo Cát Linh nhé, các đchi cứ ra đó rồi a nhô cho tớ hoặc Mõ.

hoatraimua

Member
Tình hình là rất tình hình, e thấy trời đang nổi dông bão, mưa to gió lớn tới nơi rồi, có tiền hành off nữa k các bác ui?

MePet

Phiêu trong đam mê
tình hình mình vừa ra ngó trời ! vẫn mưa các đồng chí à .
Mình đề nghị hoãn tiếp nhá .:D đây là lần hoãn thứ 2 rồi
Chờ lead CàTo cuối tuần ra ,chúng ta gặp mặt luôn thể nhể .

Linh_LL

Sống Chậm
Tình hình lead Cà To về HN muộn nên thôi ta cứ off trc nhé.

Tối mai (thứ 6) 8h ở chỗ :

Ngã 3 cát linh - bích câu , số 11C Cát Linh- trước sở quy hoạch kiến trúc Hà Nội

http://maps.google.com/maps?f=q&sour...03449&t=h&z=18

Mọi người mang Laptop đi nhớ sặc pin đầy đủ nhé !

Đchí Khánh có j ra trc xí chỗ nhé :D
Thanks

Linh_LL

Sống Chậm
BTS, hôm qua tạnh ráo mát mẻ mới đểu, đi qua chỗ Cát Linh vắng teo thì mình lại ko off ~X(. Đã thế hôm nay mưa cũng off, kiếm quán karaoke vừa hát vừa copy ảnh nhỉ, kiếm quán chỗ Nguyễn Chí Thanh là tiện cho tất cả mọi ng nhé.

BTS, hôm qua tạnh ráo mát mẻ mới đểu, đi qua chỗ Cát Linh vắng teo thì mình lại ko off ~X(. Đã thế hôm nay mưa cũng off, kiếm quán karaoke vừa hát vừa copy ảnh nhỉ, kiếm quán chỗ Nguyễn Chí Thanh là tiện cho tất cả mọi ng nhé.

Ý kiến hay đó, karaoke đê :D

Hoặc vô Pháo Đài Láng ae thịt chó rùi off luôn