FW's 2nd Anniversary - ReUnion Day Apr 30_Kỉ niệm 2 năm thành lập Fanwave!

Hôm nay off đông dễ sợ, hơn 30 mạng:D.

Ảnh tường thuật đã có rồi, sau đây là đến loạt ảnh dìm hàng, đề nghị ace khi xem k được uống nước

Ôi anh í thật là nam tính:D

nhunganhsaodem

Người gác cổng
hôm nay quá đông và quá vui !
mõi người có ảnh rồi lôi ra đê :D xin đừng dìm em
PS : thằng heo cà to

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
Tiếc quá, tuần vừa rồi bận tối mắt, ko thể đi xõa cùng cả nhà, hixx, đề nghị ace tổ chúc lại buổi off nữa cho thỏa lòng em a, huuuuuuuuuuuuuh.
Báo cáo sẽ chuyển nốt tiền thừa cho Sơn Hà, và A Luận trong ngày mai. sozy hai bác a....
Mà ai cop đủ ảnh cho em xin cop lại nhe, méc xi búc ku trước ạ

Rét

Bố Trẻ Con
Alô!

Chú Sỹ đấy à, cháu Bond đây. Cháu đang chơi trên đèo Hải Vân, đón hoàng hôn xuống. Hôm nào cô Huệ sinh em bé chú cho em lên đây chơi với cháu nhé...

shhanoi

Member
Tiếc quá, tuần vừa rồi bận tối mắt, ko thể đi xõa cùng cả nhà, hixx, đề nghị ace tổ chúc lại buổi off nữa cho thỏa lòng em a, huuuuuuuuuuuuuh.
Báo cáo sẽ chuyển nốt tiền thừa cho Sơn Hà, và A Luận trong ngày mai. sozy hai bác a....

về phần tớ : còn thừa bao nhiêu đồng chí cho hết vào quỹ đi tình nguyễn lần tới đi

ohyeahgru

Active Member

Ớ, sao lại có vụ tiền thừa rì ở đây zậy ta?