Rủ rê đi Mộc Châu 2 ngày 5,6/12, chuẩn bị cho chuyến đi Hà Giang Tết Dương lịch

Status
Not open for further replies.

daophay

ABbb
Chú nài, đấy là "có khi" của chú. Mà mua lun ở HN cho tiện, lên đấy lại dắt díu nhau đi mua. Đợi đợi chờ chờ ...mất tg lớm. Mua ở HN tạo cơ hội choa Biềng Chum Nọ đi cua, đi ngắm ...ai thì chỉ Biềng mí bít. Nhẩy Biềng nhẩy :D3:-O

$ Biềng: thì bi h là 28 mạng, Biềng mua cái loại bánh fủ sô - cô - na đóng gói ấy, mua mấy gói vào, rồi thấy keo j ngon thì mua ...nhìu loại mừ vào ST tha hồ mà chọn, ăn cho mìn mờ. Chia cho các Pé đáng bao nhiu đâu. À, mua cả Ô - Mai cho chị em nhé :D em thít loại mận xào :x Lần đi 4 đèo fa cafe cho vào Chum vác đi hay sao í Biềng nhẩy ? Biềng chỉ định vụ cafe đi :D

$ Sờ - Moa: chj thới chú trưa ni ăn nhìu lớm mờ, chắc fởi đủ sữa cho em pé pú đến hít tuần sau. Ở nhà đi, chiến nài chị đặt ngôi sao hi vọng. Nhìu jai thía mờ >:)3:-O Hay chú thằng Quyết con mụ Tâm trở lại Pích Pớt :D >-)

$ Cả Nò: sướng nhá, lần nài Mó hem đi. Cả Nò hem fởi nhai Lương Khô & Xúc Xích. Mó mờ đi chiến nài, chắc số Lương khô & Xúc xích Biềng Chum Nọ lọ tọ mọ đi mua chắc fải tầm 100 Lương khô + 224 Xúc xích =))=))=))

Chắc vụ quần áo TN mình fải để đến HG thôi. Mũ len Ninja của chị iem tớ vừa mí quyên góp cho Pạn Bin Đầu Xù (Lađen Râu dài) mất ruồi. Nhìu màu lớm, xanh đoả tím vàng, cả Hồng Hồng Tít Tít nữa, toàn mẹ tớ đan :D Mũ len 2 bím tớ có mỗi 1 cái màu đỏ, để hum nào, nịnh u đan cho 1 lố mang lên cho mấy em HG vậy :(

Anh nói thật là cái ngôn ngữ thế kỉ 31 này anh chả hiểu cái j cả! Làm ơn post tiếng Việt đi cái, đã sang Lào đâu mà nói tiếng Lào sớm thế Meo?

tvietp

Tin rất buồn :(, em sẽ phải trực đêm lúc 2h sáng T7, không còn ai thay thế, cho nên đành phải rút, anh Bình giúp kiếm một xế khác cho chị Hằng vậy :(.

tus

.:: bình minh mưa ::.
Đại ja ới, có sang Lào k để mọi ng chuẩn bị passport ạ ;;)

Sunblock

...tắm nắng ...
đại ca Daophai care nhiều việc quá, nếu bân quá thì iem xin phép đc care vụ cafe dọc đường . . E sẽ phải chuẩn bị cốc giấy này, cafe này ( Nhưng phải cho em biết mọi người uống cafe loai j để em chiều) thia ngoáy cafe lày, nước nóng chắc xin dọc đg hả anh ? còn j nưa ko ạ ?

daophay

ABbb
đại ca Daophai care nhiều việc quá, nếu bân quá thì iem xin phép đc care vụ cafe dọc đường . . E sẽ phải chuẩn bị cốc giấy này, cafe này ( Nhưng phải cho em biết mọi người uống cafe loai j để em chiều) thia ngoáy cafe lày, nước nóng chắc xin dọc đg hả anh ? còn j nưa ko ạ ?

Kẹc kẹc thanks bạn, mình vưỡn chưa biết tên bạn,ở thì là mà chắc là biết òy nhưng nick thì mình chưa thuộc ak ak.....
Cốc giấy chiều này đi múc 30 cái nhá, thêm cả bánh kẹo, những cái này thì vô BigC mua, chiều nay ai rỗi đi mua cùng đựoc thì alô or sms cho mình 0905.765.765 nhá :)

Có đôi lời với các xế và ôm này :

1. Nếu trời lạnh thì phải mặc 2 quần, đông xuân bên trong, đi lạnh lắm, các ôm lưu ý :">

2. Đi đèo mà sau 6h tối thì lạnh buốt, găng tay len ko ăn thua đâu, găng da tạm ổn (nhưng mình đi buổi sáng cũng rất rất lạnh, chuẩn bị không thừa)

3. 1 khăn quấn cổ, 1 khăn cuốn tai ko là rụng tai, gió ù tai, teo một số chỗ >:)>:)

daophay

ABbb
Nhà mình có 12 nam, 15 nữ rôi. Tớ chốt rồi đặt phòng luôn nhé, 15 nữ 3 phòng dc hem, 12 nam 3 phòng ah? Mọi ng cho ý kiến đeeeeeee

Sunblock

...tắm nắng ...
Em là bạn dung béo tên Minh mà xinh xinh ý anh :">:">:">
Em thì ko chuồn đc trong giờ hành chính roài, nhưng em xin care vụ cafe nhé vì thấy bác thân zai một mình chuẩn bị nhiều quá đc ko bác ?

daophay

ABbb
Em là bạn dung béo tên Minh mà xinh xinh ý anh :">:">:">
Em thì ko chuồn đc trong giờ hành chính roài, nhưng em xin care vụ cafe nhé vì thấy bác thân zai một mình chuẩn bị nhiều quá đc ko bác ?

He he anh cũng văn phòng nà, tranh thủ tí ti buổi trưa mò đi mua thôi ;;);;)
Em care vụ cafe giúp anh đc thì ổn quá, cám ơn em rất rất nhiều :):):)

@All: vào chém vụ nhà nghỉ đê, sao toàn vào xem là sao hử, nếu không là tớ tự đặt phòng rồi ngủ như thế nào mặc kệ cả lò đấy, có kêu ca j thì kêu đi :D

vanbastenbk

You are not alone
Bác Bình với Mó có cái bản đồ Mộc Châu nào phọt lên giúp e cái, iem chỉ biết đg lên đến Mộc Châu thôi còn nhà nghỉ, khách sạn và mấy chỗ view đẹp thì iem ko biết , iem đi sau nên đến lúc đấy sợ lại phải alo làm phiền các bác.

Ko biết chú Duy đi một mình hay đi với ai, nếu ko thì chị Hằng Ham Hố đi với Duy BB cũng đc đấy ạ

Iem thì ăn ngủ nghỉ thế nào cũng đc, càng đông càng zui ! :D

Iem xin hết !

mipug

LanG thAnG ^^!
alo anh Bình, vì nghe lời 1 người mà bọn em quyết tâm thật thà .. nên lần này đc ở nhà ...:(
xe số 2 cancel vây.. đành ở nhà hóng tin các bác :((

MePet

Phiêu trong đam mê
alo anh Bình, vì nghe lời 1 người mà bọn em quyết tâm thật thà .. nên lần này đc ở nhà ...:(
xe số 2 cancel vây.. đành ở nhà hóng tin các bác :((

đi khắp đông tây rồi ;)) mà vẫn chưa thật thà àh
tiếc quá .

MePet

Phiêu trong đam mê
Bác Bình với Mó có cái bản đồ Mộc Châu nào phọt lên giúp e cái, iem chỉ biết đg lên đến Mộc Châu thôi còn nhà nghỉ, khách sạn và mấy chỗ view đẹp thì iem ko biết , iem đi sau nên đến lúc đấy sợ lại phải alo làm phiền các bác.

cái ni bác hỏi nhầm rùi , Mipug ới giúp bác Giang kìa

vanbastenbk

You are not alone
Mó ới, chiều tối nay anh qua nhà chú lấy đồ sửa xe nhé, chú ở nhà đừng có đi đâu đấy :D

vanbastenbk

You are not alone
Thanks bác Bình, tối em qua Phượt mượn bác cái bản đồ

@Mó: ok, thế thì 23h30 anh đến làm phiền chú vậy, sau đấy làm chuyến Phượt đêm luôn, khởi động cho ngày mai.

daophay

ABbb
Sau khi tvietp và hai bạn Mipug, Vit cancel, thì danh sách được sửa lại như sau :

Xe 1. Tú béo - Minh bạn Dung, xe này đi đầu doạ công an :D
Xe 2. Hưng Quẳng gánh - Chi chích
Xe 3. Trường bạn Hải - Diệp bạn Hải
Xe 4. Hải traithienthan - Huyền bạn Hải
Xe 5. Lộc bạn Hải - Nga Russia
Xe 6. Tuấn Cà Mau - Linh bạn Nga Russia
Xe 7 . Linh LL - Dung béo
Xe 8 . Hằng (xế nữ độc hành)
Xe 9. AlexThuyDuong -
Xe 10. Quân Mr Kyu - Hà bạn Nga Russia
Xe 11. Bình daophay - Tus, em đi chốt ôm đồ sửa xe và y tế
Xe 12. Minh Sói Già - Yên paradise ( đôi này chắc chạy tự do, cho đi cuối tâm sự với nhau :p)

Xe 13. Giang Vanbasten - Thảo Sunflower ( xe này 11h xuất phát)
Xe 14. Duy (đi cùng với bác Giang)

Như vậy là có xem nào, 12 nam và 13 nữ thoai, 3 phòng nam, 3 phòng nữ là ổn nhé ^ ^ đi book phòng đêy cả nhà uôi :)

Status
Not open for further replies.