Tất niên đầu tiên!

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Kính thưa toàn thể các đồng chí!

Năm 2009 đã qua đi cùng với rất nhiều những chuyến đi của nhà FW chúng ta. Khởi đầu là FSP, Thung Nai ..., và mới đây nhất là Hà Giang. Hòa trong không khí tổng kết, hội họp, nhậu nhẹt của các cơ quan đoàn thể nhóm hội trong cả nước, em xin kêu gọi tất cả mọi người FW chúng ta cùng đến và sum họp trong 1 bữa tiệc thân mật ấm cúng để ôn lại năm cũ đã qua, cùng hướng tới năm mới 2010 và những chuyến đi mới.

Với tinh thần đã đánh chén là phải ngay và luôn cho nó nóng, thời gian đề xuất là luôn ngày mai, cũng là buổi offline của bè lũ vừa đi Hà Giang.

Mọi người xem tn cho í kiến cái nhỉ :)

@ Tớ thay mặt Linh LL pót bài nì. Mọi người cho ý kiến về h giấc, địa điểm ạ :)
Méc xi!

Tối nay thống nhất rùi ! thứ 7 (09/01/10) tới nhà Fanwave sẽ tụ tập tại nhà chị Yên . ;)) hôm đấy cả nhà chị Yên đã đi sơ tán rồi .BSua5
Xin mời bà con 10h có mặt tại số nhà 34 - đường Dõan Kế Thiện - cầu giấy - Hà Nội , gần trường trẻ em SOS , ngay dưới chân cầu vượt Mai Dịch ,đối diện đại học Quốc Gia Hà Nội . số điện thoại chị Yên này 0904.220 .110
Map đây bà con vao xem nhá

tubeobin

Người Hà Nội
Mai em nghĩ ko kịp kêu gào mọi ng đâu, mai ta cứ đi op rồi ngồi bàn về vụ này nuôn, kiểu gì cuối tuần cũng chả là 1 phương án hay

MePet

Phiêu trong đam mê
đề nghị cuối tuần nhâu nhẹt cho sướng !
thứ 7 chẳng hạn ,
chủ nhật ko phải đi làm say rùi ngủ cho sướng . :D

tubeobin

Người Hà Nội
đề nghị cuối tuần nhâu nhẹt cho sướng !
thứ 7 chẳng hạn ,
chủ nhật ko phải đi làm say rùi ngủ cho sướng . :D

Nhậu cho sướng thì phải say mới sướng bác ơi ................R72R72R72

Cả nhà tính sao ah. Tình hình là iem còn vài lít rượu Ngô HG+ít khô (mới gởi từ CM).Chốt và cho cái lịch phát

tubeobin

Người Hà Nội
Tình hình là Hằng " Pijama " có lơi mời về " Dưỡng Lão Rì Sọt ăn Tất Niên đấy
Cả nhà cho ý kiến nào

mipug

LanG thAnG ^^!
Tình hình là Hằng " Pijama " có lơi mời về " Dưỡng Lão Rì Sọt ăn Tất Niên đấy
Cả nhà cho ý kiến nào

é .. nhà chị Hằng mama có đủ chứa tầm 20 chục mạng ko nhỉ ...:">
Nhà c Hằng có con mèo béo ..=))=))

MePet

Phiêu trong đam mê
Tối nay thống nhất rùi ! thứ 7 (09/01/10) tới nhà Fanwave sẽ tụ tập tại nhà chị Yên . ;)) hôm đấy cả nhà chị Yên đã đi sơ tán rồi .BSua5
Xin mời bà con 10h có mặt tại số nhà 34 - đường Dõan Kế Thiện - cầu giấy - Hà Nội , gần trường trẻ em SOS , ngay dưới chân cầu vượt Mai Dịch ,đối diện đại học Quốc Gia Hà Nội . số điện thoại chị Yên này 0904.220 .110
Map đây bà con vao xem nhá

La17La6La18 La17La6La18

Last edited:

trameo

Hãy Đi Đi!
xa kinh hoàng, nhưng hem sao, chỉ sợ hôm đó mẹ em lại kéo em đi đâu đó thôi, mai mẹ em xuống HN kiểm tra tình hình học tập và tu dưỡng, coi như xác định đi vụ nè

MePet

Phiêu trong đam mê
xa kinh hoàng, nhưng hem sao, chỉ sợ hôm đó mẹ em lại kéo em đi đâu đó thôi, mai mẹ em xuống HN kiểm tra tình hình học tập và tu dưỡng, coi như xác định đi vụ nè

ùi giời 4 năm học ở khu đấy rồi còn kêu la xa gì nữa [-(

Last edited:

tubeobin

Người Hà Nội
Mọi người cố đi đông đủ nhé
Trameo : Mẹ xuống đây chắc là để xem mặt co rể tương lai đây hehe