Tất niên đầu tiên!

trameo

Hãy Đi Đi!
@ bác Mõ: thưa bác em ở bên đó 4 năm, bác rình đúng đợt chuyển nhà rồi mới tổ chức, hik
@ Tú béo: mẹ xuống xem mặt đấy, có qua làm chân không?
hehe, em sẽ cố gắng đi, hihi'

tubeobin

Người Hà Nội
@ bác Mõ: thưa bác em ở bên đó 4 năm, bác rình đúng đợt chuyển nhà rồi mới tổ chức, hik
@ Tú béo: mẹ xuống xem mặt đấy, có qua làm chân không?
hehe, em sẽ cố gắng đi, hihi'

Cóa cóa từ trước Bếu này đã đăng kí chân rể Mộc Châu rồi mà

Sẽ join vào buổi trưa .Tối nay sẽ đem rượu Ngô + Khô sang nhà chị Yên trước, hẹn cả nhà vào trưa mai nhé

Beo'

Member
hí hí hí trưa mai hả, nghe đã thấy vui roài, hí hí

Ui bà chị mải ăn quên xừ mất ko đòi son òi , mai cả nhà cứ ăn uống vui vẻ, chị Minh chị í đến sau cho làm chân rửa bát :p ^^

sunflower

^^flying moo-moo^^
Hix hix. Sorry cả nhà là mai em không jion cùng được. Nhà em có việc ở quê nên em phải về từ sáng sớm Tiếc quá là tiếc :(
Chúc cả nhà vui vẻ nhé! :(

paradise23

ngón tay cái xanh
Chủ nhà cũng phải nói vài câu chứ nhỉ. Mọi người nhớ đến nhé. Cả đội Mộc Châu đâu hết rồi. Sang thứ 7 ới nhau đi, rồi trưa qua là vừa. :x

Sunblock

...tắm nắng ...
òy, nhà mình có ai ở gần trường chinh xờ trét không cho tớ quá giang với ???

trameo

Hãy Đi Đi!
hik, đang bước chân ra đến cửa rồi mà vẫn bị gọi giật lại hem cho đi nữa, buồn quá thể
mọi ng đi nhớ up ảnh nha, em ở nahf tự sướng vậy, huhu :((

daophay

ABbb
Hợ. Sáng qua iem coàn ở thái nguyên ăn cưới, đã làm một chầu nhậu te tua oài. Vừa vìa đến hà lội bạn tuần cờ mâu lại alô tiếp, làm iem phải nhậu với cả nhà một ván nữa. Tối qua lại nhậu bên gia lâm tiếp .... Hợ hợ, hội đi cùng thuê tax vìa nhà chết hết cả rồi. Bác nào sang đơi đón em về với, em cũng íu biết đang ở đâu nữa :(:)((