Tất niên năm con Dần :D

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Trước khi đi về quê em Lan ăn tất niên , mình cứ đinh ninh là được ngồi dưới gốc xoài hay gốc ổi nhậu , ai ngờ chui thỏm vào nhà ăn uống xong rùi về , nhưng mà đươc cái cũng vui vui và lành mạnh :))

Không như ngày xa xưa

Mình là người lang thang từ khi còn học lớp 5, nhưng may mắn là không bị sa đọa trong môi trường có bạn tốt và bạn xấu ( theo cách ba má ngày xưa hay nói về con cái mình ) . Năm lớp 8 mình học ở trường Lái Thiêu - Bình Dương , một lần cúp học với đứa bạn qua quán Cafe chị gì quên tên rùi, cầm điếu thuốc con mèo và rút cái đầu lọc ra hút cho nó sành điệu :))

Thằng giang hồ đi chiếc Nova ngồi cạnh bên, đang kua con nhỏ chủ quán , thấy thế thì qua nói chuyện với mình và thằng bạn là :" 2 chú mày khá đó, biết chơi , đi nhậu không ? làm vài lít cho nó sướng "

Ngày xưa, luôn nghĩ về ba má là những người cổ hủ, và đôi khi tự tin nghĩ rằng ta chả cần ba má ta vẫn sống good :D ,xem cuộc sống là một cái gì đó bình thường , thế là nhảy phóc lên chiếc nova với động cơ 2 của thằng giang hồ xâm mình tùm lum rùi rú ga gầm trời theo hướng về một ngôi nhà có một gốc xoài và cùng đám đàn anh nhậu và hút hít ma túy cho đến khi ngủ ko biết trời trăng gì nửa , hình như là 12 giờ khuya.

Sau lần đó, tôi và bạn thề với lòng mình là :" sẽ không nghe điện thoại và không gặp mí thằng đó nữa, mặc dù tụi nó cứ réo và rủ chúng tôi đi chơi , cảm giác bất an vì cảm giác mách bảo là tụi nó đang muốn chúng tôi cái gì đó "

Giờ vẫn còn nhớ như in những ngày đó :D , những ngày mà mình gần như đi trên con vực giữa cái sống và cái chết :D

http://lh5.ggpht.com/_HxnH9bRpuOM/TTMqAspfDYI/AAAAAAAAEGo/IOYtvrKUZMw/s720/IMG_4907.JPG

http://lh3.ggpht.com/_HxnH9bRpuOM/TTMp_78M-nI/AAAAAAAAEGg/VCPZJqqUMgA/s720/IMG_4906.JPG

Last edited:

Beo'

Member
Ăn thoai, Thụ Tinh xâu hàng nhiều quá đấy, mỗi bài xuất hiện 1,2 lần thôi nghe chưa
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

~.~
attachment.php

Tiếp vụ lẩu kem đi Tinh Tinh

Last edited:

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Tôi cũng chỉ chơi với nhà Fanwave chưa được 1 năm, cũng không hay đi với nhau nhiều mà cũng hiểu nhau lắm . Chứ đừng nói suốt hơn chục năm cả 3 chúng tôi đã đã luôn luôn đi cùng nhau từ 6 giờ sáng đến 10 giờ khuya thì sẽ thân thiết đến mức nào

Tình bạn là một cái gì đó rất thiêng liêng, cho dù thời gian qua đi mọi người không còn gặp nhau do hoàn cảnh cuộc sống nhưng mỗi khi nghĩ lại với biết bao cảm xúc đó

Mọi người sẽ cảm nhận được sau hơn 10 năm nữa, những tấm hình như của chúng tôi sẽ thành vô giá

3 thằng chúng tôi tuy xấu trai và ngố nhưng gái vẫn thương :D

Last edited:

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Tao cám ơn mày nhiều lắm, nhất là cái vụ mày nói cho tao ghe nhà mình đi Côn Đảo để rùi tao lại có thêm chuyến Apachai hôm nay

Cám ơn sự tư vấn nhiệt tình của mày , nhờ mày mà tao có thêm ý chí quyết tâm chinh phục 1 em nào đó trong nhà Fanwave :)). Mà mày chỉ tao đường đi nào ngắn nhất đi, chứ tao già cha rùi :D

Khẩu hiệu " kua nhanh dính nhanh " :))

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Ăn thoai nhỉ :D

Chúc mừng năm mới , chúc mừng năm con cọp và chúc mọi người sức khỏe

Chúc cho em em Lan ngày càng xinh hơn , chúc cho em Hằng ngày càng dịu hiền như em Lan :D

Chúc cho Thằng Linh và Bác Bình khỏe mạnh nhé

Chúc cho em Tus xinh hơn và cười tươi hơn nữa

Last edited:

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Chúc cho em Chích Choác có nhiều niềm vui

Chúc cho vợ chồng nhà bác Giang hạnh phúc đến đầu bạc răng long và chân mỏi nhé,

Chúc cho Duy luôn được mà yêu mến nhiều :D

Chúc thêm cho em Hằng cái gì em í thích

Í quên , Chúc cho mình năm mới có nhiều niềm vui mới

ngasocola

Member
Năm nay có vẻ vắng hơn năm ngoái nhỉ, sao hem thấy mặt anh bạn nào của c Lan về thía? Tiếc là mình hem đi được làm mọi người bớt vui mấy fần nhẩy. :D :D

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Năm nay có vẻ vắng hơn năm ngoái nhỉ, sao hem thấy mặt anh bạn nào của c Lan về thía? Tiếc là mình hem đi được làm mọi người bớt vui mấy fần nhẩy. :D :D

Không có em làm anh bùn muốn chết

Ăn xong roài lại bùn ngủ , nhỏ này nó muốn cho mình không sinh con nữa hay sao đó mà đạp vào đây hả

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Bây giờ mình đang buồn tóa, có ai dắt mình đi chơi ko , chán tóa , chán tóa ....

Ước gì lúc này đang ở Sài Gòn, cùng một người bạn thân thiết nhất ăn uống tâm sự ..... thôi ráng thôi, chỉ còn mí hôm nữa xong là mình biến

Last edited:
Lâu rồi, kể từ bài "Mùa hè nóng nực" mới thấy đ/c Thụ Tinh post một bài hay đến thế ....

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Giờ mình vẫn còn áy náy và cảm thấy có lỗi với một người, chỉ vì mí hôm nay đang bùn bùn gặp lúc bực bực nên giận hờn, hôm nào thu hết can đảm xin lỗi người ấy vậy

Happy New Year - Chúc mừng năm mới

Linh_LL

Sống Chậm
Giờ mình vẫn còn áy náy và cảm thấy có lỗi với một người, chỉ vì mí hôm nay đang bùn bùn gặp lúc bực bực nên giận hờn, hôm nào thu hết can đảm xin lỗi người ấy vậy

Happy New Year - Chúc mừng năm mới

Chả liên quan mịa j cả.