Tất niên năm con Dần :D

MePet

Phiêu trong đam mê
:)) chả hiểu cha nội Thụ Nhân để não ở đâu . Đọc hiểu được chết liền

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
Tinh Tinh oi, TT bi h em moi cong nhan biet danh " De Nhat Show Hang" cua TT, vua vao 4r phat thay toan bai voi anh cua TT khong a, hi hi...hom nao ma via SG nho moi em 1 bua lau chia tay do nha, em nho TT qua...hixxhixxx

mipug

LanG thAnG ^^!
Bác Thụ Tinh viết hay đóa.. [ngày xưa chắc là giỏi văn lắm..]... rất hình ảnh và giàu cảm xúc [nói thật :">]

... Còn nữa ko bác :p

:)) chả hiểu cha nội Thụ Nhân để não ở đâu . Đọc hiểu được chết liền

Tao hiểu !!!

Mà các bác đừng trách Thụ Tinh, e thấy kì này nó có tiến bộ mà. Mấy lần trước 10 ảnh, thì nó được 8 ảnh. Lần này nó cho ae mình ké vài phát là ổn ổn rùi

Tinh Tinh oi, TT bi h em moi cong nhan biet danh " De Nhat Show Hang" cua TT, vua vao 4r phat thay toan bai voi anh cua TT khong a, hi hi...hom nao ma via SG nho moi em 1 bua lau chia tay do nha, em nho TT qua...hixxhixxx

e Lan tuy già nhưng thật là đào hoa. 4 lần đi với nhà mình, dẫn theo 4 anh khác nhau. a ngưỡng mộ e quá Lan ơi ...

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Bác Thụ Tinh viết hay đóa.. [ngày xưa chắc là giỏi văn lắm..]... rất hình ảnh và giàu cảm xúc [nói thật :">]

... Còn nữa ko bác :p

Hết hình rồi sao mà viết tiếp được

Nói ra thì hơi khó tin :D , Ngày xưa học ngu văn số 1

- Lớp 12, điểm trung bình môn văn học học kỳ I là chỉ được 1,8 do bà cô Đường ( một trong tứ đại thầy cô ) đì mình sát ván

Cứ mỗi lần lên lớp là kêu mình lên khảo bài đầu tiên, mà tên mình có phải vần A ( vần đầu tiên trong danh sách lớp đâu ) đâu mà cứ kêu mình lên xem soạn bài, xem có làm xong những gì bà í nói hôm trước chưa , rồi phang cho 1 phát vài con điểm 0 . Mà đã ghét rùi thì chọc cho bà điền luôn vài con điểm 0 luôn

Có lần đang kiểm tra, mắc toalet chết được thế mà xin ra ngoài không cho , ghét bực mình nói cô ơi , cô kiếm cho em cái bô cái nào :))

Cũng may, học kỳ II đuổi bà ra khỏi lớp và ông thầy dạy văn vào nên mới được tổng điểm trung bình 3,7 ---- Đủ tiêu chuẩn thi tốt nghiệp 12 :))

;));));));))

Tại anh xem lại sao toàn hình anh không à , hxhixix

Last edited:

Nguyen Thu Nhan

Heo bụi bặm ...
Em ơi, em đừng có buồn nữa , anh sẽ chịu trách nhiệm những gì anh đã làm :D

Nhiều đêm thức trắng dằn vặt lắm

Comet

Trigger
Thụ Tinh up ảnh ra chỗ mới đi, đang Tất Niên lại có chuyện riêng của nhà bác vào đây là sao :))