Tết này đi đâu: Sapa - Lũng Pô - Bắc Hà ...

Status
Not open for further replies.
Cả nhà ơi cho mình đăng ký tham gia cùng vụ này với! Bà zà như tớ có được "eo căm" ko nhở :D (mở ngoặc bạn Hằng - awholenewworld bạn í cho tớ cái link này làm tớ thèm quá)

WELCOM bà chị , chị lả bạn trong Nưỡng Não Rì Zọt của chị Hằng mừ ,hehehe nên luôn luôn dc chào đón
Hihcihc vụ này e ứ đi đc nên chỉ biết chém gió thoai ,bùn, mọi người đi nhớ mang về cho e 1 lít rượu Bắc Hà nhé ,nghe đồn lâu roài nhưng chưa nếm bao giờ .
Nhìn danh sách ném đá thấy toàn girl kh,hichic, FW âm thình dương suy quá nhỉ ,càng thấy tiếc nữa, Mipug chốt danh sách sớm đi e, off cho a ra ké với .

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
hí hí, lâu lâu rồi ko đi đâu, cung nì nhìn mà thèm ghê cơ, cho tớ dập dòm 1 ôm nhẹ, và còn đang rủ rre thêm 2 ôm nứa, hì hì
=> Mừ tình hình thiếu xế thì bít làm thế nao????/ anh em đâu rồi .??? vô chiến đê...

daophay

ABbb
Bây giờ các ôm là phải tuyển xế rồi ...... đến thời các anh em lên ngôi nhá :D
Mà lần nào đi đâu chả thiếu xế, đề nghị lần này các chị em lên làm xế để nâng cao tay lái :D

thaiha27

Chắc chắn là thiếu xế, vì toàn ôm đăng ký hé hé .....

Riêng nhà tớ tuy đăng ký 1 ôm nhưng kèm 2 xế: 1 xế của tớ, còn bổ sung thêm 1 xế trẻ khỏe cho đội hình, có ok hông nhể?

daophay

ABbb
Riêng nhà tớ tuy đăng ký 1 ôm nhưng kèm 2 xế: 1 xế của tớ, còn bổ sung thêm 1 xế trẻ khỏe cho đội hình, có ok hông nhể?

Ôi thôi xong rồi, thế này là phải đi rồi .....
Xế trẹ khọe thì chỉ bổ các bà già thôi =))

mipug

LanG thAnG ^^!
hehe tình hình là ôm nhiều nhỉ .. em nghĩ nên chốt quân số ôm ở đây ... tuyển xế thôi..

lần này hem thấy anh em đâu, toàn chị em .. em nghĩ chị em lên làm xế cũng đc (đi đổi lái chắc cũng ok), thế nên.. em đề nghị thế này

- ce nào mang đc xe máy, có khả năng lái xe, đổ đèo .. xin dơ tay phát ... O:)

- ce tự tuyển xế là ok or lôi kéo xế cho các ce khác (nếu có thể)..v.vvv....... :D

- các bác zai đâu roài .... ....;))
- Hiện tại xế có Tú péo , anh bình + bác quẳng (dập dòm đi mùng 5),

chị thaiha27 có xế, + 1 anh xế lẹp giai to khỏe nữa ....

- tạm thời thế đã nhỉ ...

(iem thấy ko chốt sớm là khó mua đc vé tàu)

hix .. iem có thể lái .. but tết nhất khó đc mang xe đi lắm ...:((

các bác ném đá nhiệt tình phát ....

ý kiến ý kiến .. . nhào zô nhào zô...La12La12La12

paradise23

ngón tay cái xanh
Mình xin một chân. Như mọi lần, ôm xế đều được. Con cua kia tốt nhất là ở Hà nội mà dưỡng già. Mất công làm giá lắm. :))

awholenewworld

old old cat
Thêm 2 ôm kiêm xế nữa đây: Hằng và Liên. Đề nghị bà con chốt danh sách khẩn trương để còn đặt vé, muộn lắm rồi đấy. Nếu ko chỉ có nước hành xác bằng xe máy thôi [-X

hoaphonglan

beautiful life - beautiful mind
tình hình là rất tình hình ah nghen, em thì ko thể làm xế được,, các bác thông cảm,hix, nhưng em xin đăng ký 2 xuất ôm ạ, nếu có xế thì nhào zô, còn ko thì chắc em và ôm kia ở nhà a, hixxx

daophay

ABbb
Mình xin một chân. Như mọi lần, ôm xế đều được. Con cua kia tốt nhất là ở Hà nội mà dưỡng già. Mất công làm giá lắm. :))

A di đà phật, nhà chùa nói thế thì cảm ơn nhà chùa, đang định đi thì biết tin mất giá, haizzzzzzzzz ..... thôi cho nó mất giá luôn thể .......

ali

chào cả nhà!
e ở sg, tết này dự định lên Sapa, rất mong được hội ngộ với cả nhà , lịch trình của e như sau:

sáng 30 có mặt ở HN
sáng mồng 2 có mặt ở sapa
sáng mồng 7 có mặt ở HN

@tuancamau: tet này mày về cà mau ah? mày cứ yên tâm, mấy chị e đã có tao "lo"...hì hì

trameo

Hãy Đi Đi!
tại sao không làm cung ngược lại nhỉ, Hà Nội - Mộc Châu - Sơn La - Bắc Cạn - Hà Nội, cái cung này đảm bảo em đi được, với có một điều nữa là em đang định rủ rê nhà mình mùng 3 họp mặt tất niên tại Mộc Châu, rủ cà rê, mọi người ủng hộ em nha :D

chào cả nhà!
e ở sg, tết này dự định lên Sapa, rất mong được hội ngộ với cả nhà , lịch trình của e như sau:

sáng 30 có mặt ở HN
sáng mồng 2 có mặt ở sapa
sáng mồng 7 có mặt ở HN

@tuancamau: tet này mày về cà mau ah? mày cứ yên tâm, mấy chị e đã có tao "lo"...hì hì

Bác là ai vậy, nghe giong điệu hình như chúng ta có quen biết .Heh sr tui kh biết bác là ai, giới thiệu phát cái

lonnhoc

các pác chốt danh sách, và ngày giờ cụ thể đi chứ nhở . Off ngày nào ? Iem còn lên kế hoạch .

mipug

LanG thAnG ^^!
Hi all ace ... vì tình hình thiếu xế nên mới kêu gọi ce lên làm xế thôi ....

có lẽ mai hẹn luôn mọi người 8h tối tại Phượt - 36 Kim Mã, bàn bạc tình hình, xem xét vấn đề nhân sự tí nhỉ .....

các bác thu xếp thời gian ra tí nhé, chắc mai là đông vui roài đây ...\m/

@ c Hằng: mai đi nhé , e có việc nhờ chị đấy ..:D

ali

Bác là ai vậy, nghe giong điệu hình như chúng ta có quen biết .Heh sr tui kh biết bác là ai, giới thiệu phát cái

Tất nhiên là quen nhau rồi, điều là con cháu Bác Hồ cả mà =))

Nói chứ, gặp cố nhân thì phải kể chuyện cũ: hồi học lớp 9J, tao nể mày có 3 việc:

1. chơi với bạn rất được
1+1. học toán rất khá
1+1+1. quay phim rất giỏi :))

tubeobin

Người Hà Nội
Đông vui vậy ta ...
Em đăng kí 1 chân ôm pro tuyệt đối nuôn.
Tuyển xế tuyển xế

Status
Not open for further replies.