Tết này đi đâu: Sapa - Lũng Pô - Bắc Hà ...

Status
Not open for further replies.

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Hừm ............. cạ kiếc gì ở đây [-([-([-( em chả có cạ nào cả, có mỗi cạ với c Hằng mà cuối cùng ko đc xế nên thôi em ở nhà :)):)):))
Nói thế thôi chứ, mỗi chuyến đi là 1 trải nghiệm thú vị, 3C này 3B này Tú bà này cả em nữa ai cũng muốn đi nhưng ko thể.
Mỗi ng 1 việc c à, 3C thì ở nhà lấy chồng 3B ở nhà lấy vợ, Tú bà làm phù râu cho 3C, em làm phù rể cho 3B :)):)):)):)):)) việc hệ trọng ko thể ko ở nhà
Còn về xe cộ thì ok, em đang cầm 1 bộ, có gì cứ a lô cho e e vứt cho.

Tú béo còn hóng hớt à ? đi về chuẩn bị giúp Hôi Nách đi, ngoài lăn nách ra, nó k bít làm j đâu #-o

Em cũng nghe giang hồ đồn thổi về vụ xăm lốp, chết cười há há O:)

alexthuyduong

Công chúa ngủ trong rừng!
Update tình hình:
1. Anh Thùy đã mua được vé tàu + vé xe ở Phú Thọ, sẽ đi cùng đoàn lên Lào Cai luôn vào tối mùng 4 :) (Phù! Thật là may mắn!!! :x :x :x )
2. Vì 1 số lý do khách quan mà xe của tớ và xe của anh Vinh có thể sẽ phải xuất phát muộn vào sáng mùng năm ( :(( :(( :(( Ôi!!! Lũng Pô :(( :(( :(( ). Chính vì vậy, đội hình xuất phát chậm có thể sẽ phải bỏ qua Lũng Pô và chờ mọi người ở Sa Pa :( (Tình hình là có lẽ nếu ko đi Lũng Pô được cùng cả nhà thì tớ sẽ ở lại Lào Cai thêm 1 ngày để chạy Lũng Pô, sau đó mở cung sang Hà Giang - Đồng Văn - Mã Pì Lèng - Mèo Vạc - Cao Bằng - Thái Nguyên - HN :D :D :D )
Hẹn gặp lại cả nhà sáng mùng 1 nhé :x :x :x
Chúc mừng năm mới :x :x :x

alexthuyduong

Thế là thế nào ??? C Alex tách đoàn à ???

Tách đâu mà tách! Chị chỉ đi chậm hơn 1 ngày thôi mà :(
Sau đó khi mọi người về HN rồi chị mới mở cung sang HG mà :) Cưng chạy HG với chị ko? Nếu đi thì hẹn nhau ở HG rùi cùng chạy lên Đồng Văn nhé :)

mipug

LanG thAnG ^^!
hix.. cái vụ vé tàu xe ngày tết thật là loằng ngoăng.. chạy đi chạy lại mới mua xong.. giờ lại lò dò đem trả ... nản .. :D
@ c Dương: iem mà có bà chị như chị, phục vụ em gái như thế thì thiệt là thicks ...:D

alexthuyduong

http://dantri.com.vn/c20/s20-379133/khong-the-dung-truc-thang-dap-lua-rung-sa-pa.htm

Nghe tin này 2 ngày hôm nay rùi mừ chưa thấy có gì thuyên chuyển! Hiện giờ thị trấn Sa Pa tuyền là khói bụi từ đám cháy rừng,

Một máy bay của đoàn C16 vừa bay trinh sát các đám cháy trở về sân vận động thị trấn Sa Pa lúc 15 giờ 30 ngày 12/2/2010.

Lạy trời đến khi mềnh lên thì mọi thứ đã khác :((

@ Mipug: :"> Nỏ có chi em!!! Tình iu của chị đi học cả năm mới về nên ko đi cùng nhà mình nhìu được, chứ từ cách đây 5 năm chị với bé đó đã "phượt" open bus từ đây vào Huế - Nha Trang- SG rùi cưng ạ :D Bé đó cũng máu đi du lịch bụi lắm :D

vit

Member
Tết ngậm ngùi ở nhà nhìn các bác lên đường, còn j đau khổ hơn, hic hic:(:)(:)(( Chúc các bác lên đường may mắn và khi về có quà cho ng ở nhà nhá. Em xin chịu mọi hình thức phạt vì đã từ bỏ đồng đội ạ :(:(:(

Chà, tình hình chuyến đi đầu năm của nhà Fw có vẻ ko được đông lắm nhỉ. Mỗi ngày một rơi rụng đi thế này. Dù sao cũng chúc chuyến đi đầu năm của mọi người sẽ hanh thông và gặp nhiều may mắn.
P/s: hôm nào tổ chức buổi phạt tập thể đi thôi :D

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Chà, tình hình chuyến đi đầu năm của nhà Fw có vẻ ko được đông lắm nhỉ. Mỗi ngày một rơi rụng đi thế này. Dù sao cũng chúc chuyến đi đầu năm của mọi người sẽ hanh thông và gặp nhiều may mắn.
P/s: hôm nào tổ chức buổi phạt tập thể đi thôi :D

Hình như bác cũng có trong danh sách đấy, bác ạ ;))

Hoàng Liên Sơn, hix :(

daophay

ABbb
Đêm nay đoàn sẽ lên tàu rời HN, chúc các thành viên một chuyến đi thành công, mang thật nhiều quà về nhé :D

mipug

LanG thAnG ^^!
10h30 tối nay đoàn lên tàu ... hix cả lò có ai ra tiễn đc thì mừng quá :d

tình hình xem thời tiết sao nó loạn lên vậy

cuả VN mình thì như lày:

còn như của bọn nước ngoài thì đã nản cả người với kiểu này ..

Sáng mùng 5 có 2 xe chạy xe máy, hem chị DƯơng + a Vinh đi cẩn thận nhe.. lên đến nơi thì alo..

alexthuyduong

Nói chung là cung đã giương lên, súng đã lên nòng... nắng mưa là chuyện của giời thôi cưng ạ :D
Tình hình là khoảng 8h sáng mai xe chị với xe anh Vinh mới chạy, hi vọng ko phải đi đêm :( Ko thì "thiên nhục". Chị sẽ chạy thẳng đến Sa Pa gặp nhà mình trên đó (ôi Y Tý :(( ) Đường đi mà ngon thì chị sẽ ở lại 1 ngày để chạy vào đó,ko thì mở cung chạy HG luôn cho nó lành :D
Đoàn đi tàu tối nay "giữ sức" nhé!
Coi chừng thác loạn cả đêm xong hum sau lại ngủ thẳng cẳng đến lúc chị lên thì... ;))

Mèo Lười Ngủ Gật

^^ Em Bé Hà Nội ^^
Có ai liên lạc dc với Alex không???

22h em đã liên lạc đc với Alex, lúc đó vừa lên đến LCai. Tình hình là đã liên lạc với chị Hằng.
Thời tiết tương đối xấu :( nhà mình phải lôi hết quần áo ra mặc hết lên người (mà vẫn rét @ các mama)
Đường trơn, bùn lầy ...tả fi' lù :(
Hi vọng mấy ngày tới mọi chuyện tốt hơn :)
Cố lên \m/

Status
Not open for further replies.