Tết này đi đâu: Sapa - Lũng Pô - Bắc Hà ...

Status
Not open for further replies.

mipug

LanG thAnG ^^!
sáng nay đoàn đã về đến HN lúc 4h10'

Thanks cả lò rất nhiều đã gọi điện hỏi thăm tình hình chia sẻ ...

Dù sao cũng đã đi và về đến nơi an toàn, hem có vấn đề gì xảy ra trên đường :D mặc dù thời tiết lần này khá là xấu, lỡ hẹn với Lũng Pô, Mường Khương nhưng cũng may mắn đc thưởng thức cái lạnh 3 độ của Sapa và đc phiêu trong sương khá là nhiều

BSua7BSua7BSua7BSua7BSua7BSua7

Lỡ thì lần sau đi lại nưa hén Phương ơi
@cả lò:ảnh ọt đâu roài, pót lên đi, ah có mua rượu dzìa cho iem hông

daophay

ABbb
Dù sao cũng đã đi và về đến nơi an toàn, hem có vấn đề gì xảy ra trên đường :D mặc dù thời tiết lần này khá là xấu, lỡ hẹn với Lũng Pô, Mường Khương nhưng cũng may mắn đc thưởng thức cái lạnh 3 độ của Sapa và đc phiêu trong sương khá là nhiều

BSua7BSua7BSua7BSua7BSua7BSua7

Híc, tiếc cái đo đỏ quá :-S:-S:-S:-S, nhưng 3 độ thì cũng giống cái tủ lạnh rồi, hé hé, chỉ bổ mấy bà già dong dỏng thôi :D
Lũng Pô 2 ngày có dc hem nhỉ :">, giờ đến T4 chỉ lượn đc 2 ngày thui bác nào đi cho em bám càng mấy

Last edited:

alexthuyduong

Công chúa ngủ trong rừng!
Điểm danh! Điểm danh!!!!
Sorry cả nhà vì iem điểm danh muộn :">
Từ hum về đến giờ người vẫn đơ đơ, mạng thì đứt nên giờ iem mới vào điểm danh được ạ :">
Tình hình là vẫn lỡ hẹn với Lũng Pô :(( :((
Vẫn thấy lờ mờ sương mù Sa Pa trước mặt :(
Sáng tỉnh dậy vẫn ngơ ngác nhìn trần nhà, miệng lẩm nhẩm tính xem hum ni mềnh phải đi bao nhiêu km :">
Giỗ Tổ sắp tới nhà mềnh đi đâu nhẩy ^^

Hội này vứt toàn ảnh lên FB kh thui
Ném lên đây một ít cái coi, e ở xa nên có bít Bắc Hà, Mường Khương là như thế nào đâu

daophay

ABbb
Hội này vứt toàn ảnh lên FB kh thui
Ném lên đây một ít cái coi, e ở xa nên có bít Bắc Hà, Mường Khương là như thế nào đâu

Ra HN đi Tuấn, xem ảnh trực tiếp :D
Anh cũng vao FB chỉ cmt, còn xem ảnh phải ra hàng Net, hội này đi Sapa vìa chả thèm share ảnh ọt với hồi ức kinh nghiệm .... j cả .....
Mình có nên học theo không nhỉ ;))

Status
Not open for further replies.