Tháng 8...

Status
Not open for further replies.

ohyeahgru

Active Member
Chít thật, hành trình tương lai nhà mình hẻo lánh vậy seo???
Kế hoạch của cả nhà cho tháng này là thía lào đây???
Các bác cứ mải mê đá lẻ thui....

tubeobin

Người Hà Nội
Em tính nhà mình làm phát cung nào phiêu phiêu 1 tí, chứ nhà mình toàn đi kiểu nghỉ ngơi an dưởng thôi
Đang tham khảo bên ttvn cung tứ đại đỉnh đèo, nghe thấy nc dãi đã dòng dòng rồi
Làm phát đi các bác ơi

daophay

ABbb
Em tính nhà mình làm phát cung nào phiêu phiêu 1 tí, chứ nhà mình toàn đi kiểu nghỉ ngơi an dưởng thôi
Đang tham khảo bên ttvn cung tứ đại đỉnh đèo, nghe thấy nc dãi đã dòng dòng rồi
Làm phát đi các bác ơi

Nghe cung này thì thích rồi, nhưng tháng 9 mà, anh đã đăng ký 1 chân xế chắc :D, mỗi tội lịt cụ thằng lead nó chưa chốt ngày off nên anh vẫn tính dập dòm cho ômer :p
Béo đi với anh đê ... Tháng 8 này anh định ở nhà nhưng vẫn tính lượn, nhưng chưa biết đi đâu, căn bản là không được nghỉ dài :D

tubeobin

Người Hà Nội
Nghe cung này thì thích rồi, nhưng tháng 9 mà, anh đã đăng ký 1 chân xế chắc :D, mỗi tội lịt cụ thằng lead nó chưa chốt ngày off nên anh vẫn tính dập dòm cho ômer :p
Béo đi với anh đê ... Tháng 8 này anh định ở nhà nhưng vẫn tính lượn, nhưng chưa biết đi đâu, căn bản là không được nghỉ dài :D

haha em vừa vào thấy 1 nick quen quen bngocpv2003 nghi là của bác đang định hỏi hehee, bác chắc đi rồi à, em đang đọc mà, đúng như lời bác chửi " ịt ụ à ó " chưa có lịch of
Nó mới đua lịch đi cụ thể thôi bác ạ

tubeobin

Người Hà Nội
Ui bác Bình ơi ngồi đọc thấy cả tên Mipug nhà mình có mặt bên đó bác ợ hehee

tus

.:: bình minh mưa ::.
Tứ đại đỉnh đèo thấy hồi anh Khánh bẩu nhà mình đi vào tầm 2-9 mà =p~

Tháng 8 này có khi chỉ nên làm những cung đường 1 ngày, ngẫu hứng như vụ Quan Sơn lại hay đấy ạ :">

tubeobin

Người Hà Nội

Tháng 8 này có khi chỉ nên làm những cung đường 1 ngày, ngẫu hứng như vụ Quan Sơn lại hay đấy ạ :">

Nếu nhà mình đi đc thì hay quá :x

Kiwi

Impossible = I'm possible
Quan Son đi sau 15.8 cho em join với, dạo này hok đi đâu cùng nhà mình cạ Thiệt thòi lắm ah :(

alex51

Anh là Gió!
Cứ đi đâu nhẹ nhàng vừa phải 2ngày nghỉ ngơi là đẹp. Đêm còn tổ chức Nhậu club rồi ngủ giao lưu nữa chứ :">. Ý kiến em là thế...

Chicken

Little Mẩu
Tháng 8 thực ra tớ cũng ko rảnh lém, nhưng để lúc nào rảnh rỗi đầu óc thanh thản tớ nghĩ ra xem có cung nào nhẹ nhàng cho cả nhà join nhé, vừa nhậu về, đầu óc đang phê con tê tê...
Các bác nào có ý kiến thì cho cả nhà bít đi nào ....

july

Member
tháng nào mình cũng rành cả , các bác cứ duyệt, em còn 6 ngày phép trừ đi 2.5 ngày t9 em đi hội an thì còn 3.5 ngày em dành cho các bác cả khe khe

daophay

ABbb

Ý kiến này chuẩn đấy :), nhà mình đi đâu đó như Ba Vì, kênh Gà hay kiểu kiểu thế, vui chơi tẹt ga cho sướng nhờ ...

awholenewworld

old old cat
Này này, nhà mình có đi đâu hoành tráng thì tránh ngày 2-9 ra hộ tớ với Yên già nhé! Lại làm một vòng Fan với cơ quan vào dịp đó rồi, ko tham gia với nhà mình mấy cung khủng là tiếc lắm đấy! Nhà mình đi đâu mà ko có 2 bà già đi cổ vũ là cũng tiếc lắm đấy, hị hị.

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Này này, nhà mình có đi đâu hoành tráng thì tránh ngày 2-9 ra hộ tớ với Yên già nhé! Lại làm một vòng Fan với cơ quan vào dịp đó rồi, ko tham gia với nhà mình mấy cung khủng là tiếc lắm đấy! Nhà mình đi đâu mà ko có 2 bà già đi cổ vũ là cũng tiếc lắm đấy, hị hị.

Em cũng định leo Fan từ lâu lắm rồi mà chưa thực hiện đc.
Liệu nhà mình có tổ chức nữa ko nhỉ ?
Kiểu này sắp tới phải "tự sướng" mất thoai, he he :-j
Ai đi cùng hok nhờ \m/

alex51

Anh là Gió!
Em nghĩ tháng 8:
1. Sapa tối thứ 6 lên tầu sáng thứ 2 4h là có mặt ở HN.
2. Đường Lâm chiều thứ 7 đi chiều chủ nhật về.
Đc hem nhỉ :D

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Em nghĩ tháng 8:
1. Sapa tối thứ 6 lên tầu sáng thứ 2 4h là có mặt ở HN.
2. Đường Lâm chiều thứ 7 đi chiều chủ nhật về.
Đc hem nhỉ :D

1. đi thường xuyên, ổn quá đi chứ lại :D
2. 1 ngày đã ko biết làm j ở Đường Lâm rồi chứ ko muốn nói là 2 ngày .
ơh, hay là mình chưa đi hết nhờ ;))

Status
Not open for further replies.