Tháng 8...

Status
Not open for further replies.

gatguchamcom

Đò Trưởng
Đi đâu cho iem đi mới, iem là member mới, mong cả nhà chiếu cố, đi đâu cũng được, iem theo hết, có nhậu càng tốt, có ngủ càng hay:-bd

Chicken

Little Mẩu
@July: Đi đâu thì đi, cứ đủ nhà ta là xôm rồi. Sao phải xoắn. Đã thề thốt với Phú là sẽ lên vào tháng 8. Ặc ặc

daophay

ABbb
t8 đi sapa được đấy mặc dù em mới đi tháng trước mưa chứ ấy í :-S

Mưa gió đi Sa Pa làm gì, rồi lại ngồi trong phòng đánh tá lả rả rích cả ngày thôi ....
Ở HN cứ đi đâu sáng đi tối về là OK .....
Giữa tháng chạy test xe cái nhỉ ..... Bác nào lên Ba Vì ới em cái ....

gatguchamcom

Đò Trưởng
Nhà mình sao không tổ chức đi Suối cá thần Cẩm Thủy nhẩy, nhà mình ai biết về Cẩm Thủy cho iem cái chương trình với, thứ 7 đi, chủ nhật về :-t

mipug

LanG thAnG ^^!
hầy .. bác đi suối cá thì chỉ cần 1 ngày là đủ ... chả cần 2 ngày ...
2 ngày thì chạy thêm ra sầm sơn tắm biển rùi về ....mới bõ công đi ...\:D/

july

Member
Nhà mình sao không tổ chức đi Suối cá thần Cẩm Thủy nhẩy, nhà mình ai biết về Cẩm Thủy cho iem cái chương trình với, thứ 7 đi, chủ nhật về :-t
cái này trước em cũng đọc được trên báo Thanh Niên hay sao í, nhìn kinh lắm ẹ, nhưng cũng chỉ có mỗi cái suốt cá thoai, nếu anh thêm vào đi tắm biển lữa thì okie :-bd

gatguchamcom

Đò Trưởng
cái này trước em cũng đọc được trên báo Thanh Niên hay sao í, nhìn kinh lắm ẹ, nhưng cũng chỉ có mỗi cái suốt cá thoai, nếu anh thêm vào đi tắm biển lữa thì okie :-bd

Biển ở Sầm Sơn á, eo ơi khiếp lắm, cty iem có mấy người đi nghỉ về sợ xanh mắt,b-(
Đi đâu làm gì cứ thứ 7 đi, cn về là được, cuồng lắm rồi :-t

daophay

ABbb
Đi Mẫu Sơn trong 2 ngày cuối tuần được đấy (vì mình chưa tới đó bao giờ :">)

Mẫu Sơn đi xe máy thì hơi ghê răng, đường đi lên Mẫu Sơn còn khủng hơn cả Ba Vì & Tam Đảo cộng lại ...
Quan trọng là book được phòng trên đấy, Lạng Sơn là nơi buôn bán nên không book trước thì .....

Last edited:

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Nhà mình đi đâu đó cao cao , ko khí thoáng mát đi
Hic, em sợ cái nắng nóng này lắm rồi
Đơ đơ mất rồi ... :(

july

Member
Biển ở Sầm Sơn á, eo ơi khiếp lắm, cty iem có mấy người đi nghỉ về sợ xanh mắt,b-(
Đi đâu làm gì cứ thứ 7 đi, cn về là được, cuồng lắm rồi :-t
sao thế hả chú, nó có vứn đề chi hã
Thía thoai mọi người đi đâu thì đi em lói cái chi chi cũng bị phản đối em chã lói nữa

daophay

ABbb
Nhà mình đi đâu đó cao cao , ko khí thoáng mát đi
Hic, em sợ cái nắng nóng này lắm rồi
Đơ đơ mất rồi ... :(

Vừa mưa xong mà bác, nhưng vẫn oi kinh khủng ....
Bác đi Ba Vì là hợp lý sáng đi tối về, mát, khỏe, rẻ ....
Tháng 8 em bận túi bụi không em cũng mò lên Ba Vì, có đứa em bảo anh đi Ba Vì chụp ảnh cùng em mà phải từ chối :(

mjss_chje

^^ Là Con Gái... thật Tuyệt! ^^
Các bác ui! các bác tính đi đâu em cũng theo nhưng tránh 15-16/8 cho e vs. Hix, e đi vs lớp vao ngay í òy!:109:

gatguchamcom

Đò Trưởng
sao thế hả chú, nó có vứn đề chi hã
Thía thoai mọi người đi đâu thì đi em lói cái chi chi cũng bị phản đối em chã lói nữa
Hơ hơ, tại vì iem chém gió mạnh quá, gió quá, gió quá đỡ không nổi july ơi=))=))=))=))<:p<:p<:p<:p:cool::cool::cool:

D.K.N.Y

*^_^*Luv me if U dare*^_^*
Vừa mưa xong mà bác, nhưng vẫn oi kinh khủng ....
Bác đi Ba Vì là hợp lý sáng đi tối về, mát, khỏe, rẻ ....
Tháng 8 em bận túi bụi không em cũng mò lên Ba Vì, có đứa em bảo anh đi Ba Vì chụp ảnh cùng em mà phải từ chối :(

Tổn thọ, tổn thọ .
Anh cứ gọi em là em choa em đc hưởng thêm ít tuổi thọ ạh :))
Thực ra đi đâu ko quan trọng . Quan trọng là đi cùng nhà mình để thêm phần gắn kết, hj`
Em đã bít gì về nhà mình mấy đâu :D

Status
Not open for further replies.