Về thăm Làng Cổ Đường Lâm!

Status
Not open for further replies.
A

alexthuyduong

Guest
;)) 31 tháng 8 hay 31 tháng 9 cưng? :-"

============

Tối nay vụ off Đường Lâm - Ba Vì đã chốt danh sách xế ôm xong :D

1. Xe 1: Alex
2. Xe 2: Traithienthan + Girl quỷ sứ
3. Xe 3: Bạn của traithienthan + Béo
4. Xe 4: vanbastenbk + Liên
5. Xe 5: A.Phương (chỉ đi Đường Lâm, đang dập dòm Ba Vì)
6. Xe 6: Đại Gia (chỉ đi Ba Vì, trừ khi có ai "ngủ" ở Đường Lâm cùng anh ý ;)) )

@ Trà Mèo: em có thể gửi gắm bà chị xinh đẹp, duyên dáng của em cho anh Phương hoặc Đại Gia nhé ;))

@all: Để sáng CN đúng 5h30 chúng ta có thể lên đường, đề nghị các xế, ôm tối T7 "nghỉ" sớm :-" Bác nào đến muộn là cứ 1 phút em phạt 1K ạ
Khuyến khích các "mẫu" mang theo hoa sen, nón lá, yếm thắm lụa đào... :D Túm lại là mọi đạo cụ dùng để pose ;))

Đường chúng ta đi sẽ men theo đê sông Hồng + chinh phục Ba Vì nên việc "say cảnh, say đường, say... 1 số thứ" sẽ "tất lẽ dĩ ngẫu" xảy ra :-" Vậy nên đề nghị tất cả những ai mang máy ảnh: ngoài việc mang theo pin sơ - cua cũng nên mang theo sạc nữa nhé! :x

Chúc cả nhà ngủ ngon! :x

Em phải làm việc típ đây :((

Kiwi

Impossible = I'm possible
xế của alex đâu ah?
e vừa đi Tnai về, hok đc đi nưa> tiếc :(

Hap dan qua, hichic ...nhung mo toi thu 7 va sang CN minh co viec ban roai. Neu sap xep xong se len thang Ba Vi gap moi nguoi luon .Hy vong vot vac duoc chuyen Ba Vi

A

alexthuyduong

Guest
xế của alex đâu ah?
e vừa đi Tnai về, hok đc đi nưa> tiếc :(

:D Tuần này ngoan đi cưng, để tuần sau còn đi chơi chứ ;))
Mà quà Thung Nai đâu em :-"
PS: Mưa! :(

daophay

ABbb
- Cung đường: chúng ta ko đi đường Láng Hòa Lạc, ko đi đường 32 mà đi đường Trại Gà, sau đó men theo đê sông Hồng về Sơn Tây. Theo 1 thổ dân hàng tuần lượn HN - Sơn Tây thì đường đó ko bụi, đẹp và ngắn hơn đường 32. :x
-

Cái ngắn hơn anh hơi nghi ngờ, theo anh biết và đã đi thì đường 32 là đường đi Sơn Tây ngắn nhất, vì nó là đường thẳng theo đường trym bay, đi đường đê là đường vòng, chỉ đỡ bụi và đẹp hơn thôi, chứ không ngắn hơn đâu ...
Đang mò trên wiki, sắp ra đường ấy rồi :D

traithienthan

Đẹp trai cao 1m72
Tối nay vụ off Đường Lâm - Ba Vì đã chốt danh sách xế ôm xong :D

3. Xe 3: Bạn của traithienthan + Béo

4. Xe 4: vanbastenbk + Liên
5. Xe 5: A.Phương (chỉ đi Đường Lâm, đang dập dòm Ba Vì)
6. Xe 6: Đại Gia (chỉ đi Ba Vì, trừ khi có ai "ngủ" ở Đường Lâm cùng anh ý ;)) )

Alex ơi tớ đăng ký 3 xe mà, ở đây mới có 2 . Bổ sung thêm 1 xe nữa nhé
Tổng số nhà mình là 7 xe :D

A

alexthuyduong

Guest
:D Em xin lỗi! Hum qua vừa làm vừa up nên sót :">

DANH SÁCH ĐƯỜNG LÂM - BA VÌ CN 23/8/2009​

3. Xe 3: Bạn của traithienthan + bạn của bạn của trathienthan
3. Xe 4: Bạn của traithienthan + Béo
4. Xe 5: vanbastenbk + Liên
5. Xe 6: A.Phương (chỉ đi Đường Lâm, đang dập dòm Ba Vì)
6. Xe 7: Đại Gia (chỉ đi Ba Vì, trừ khi có ai "ngủ" ở Đường Lâm cùng anh ý ;)) )
7. Xe 8: Tuấn Cà Mau (Chỉ đi Ba Vì)

@A.Hoàng: Thời gian đi là mở mà anh, tuỳ thuộc độ vui thú ở Đường Lâm mà chúng ta sẽ dành thời gian cho Ba Vì là ít hay nhiều mà. Mí lị từ Đường Lâm đi Ba Vì cũng chỉ mất 15-20km thôi mà.

Rose

Bonghongthuytinh
thế là vụ này em k đi dược rùi, tuần trước vừa đi Việt Hải về mà tuần này dính đi học nên đành ngậm ngùi ở nhà thui . Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ nhé

daophay

ABbb
Nói chung là danh sách của alex hình như vẫn chưa chốt :D
Mai là hết mưa rồi, đi đường đê chắc đến đường lâm kịp giờ ăn sáng đấy :p
Có ai biết ở Sơn Tây có j măm măm ngon ngon không nhi?

duongthuhuong

Mọi người có thể ăn sáng Phở Xê ở phố Lê Lợi. Bác nào thích ăn cháo lòng,tiết canh thì có ăn ở hàng ngay cạnh hàng Phở Xê rất ngon và rẻ . Đảm bảo đấy!

alex51

Anh là Gió!
Zời ơi Sơn Tây nổi tiếng nhất gà đồi và xôi chim ngói chẳng ai biết là sao ?????????

daophay

ABbb
Ở Sơn Tây á? ăn ở đâu? ;)) :-"

@Đại Gia: :"> Đại gia tìm được đường chưa ạ :"> Hay mai đi từ Đường Lâm nhé anh nhé :)

Anh tìm đường đi từ Chèm, không thì Láng Hòa Lạc thẳng tiến, mưa thế này cóc sợ bụi, chỉ sợ bắn bẩn, mà mưa thì ở đâu cũng ướt ....
Hi vọng mai nắng Alex ạ, mưa đi thì chán lắm ....

A

alexthuyduong

Guest
:(( Mưa nhỏ thì em vẫn đi, chỉ sợ mưa to như sáng nay thui :((
Giờ em sẽ lầm rầm khấn vái cho mai nắng :x
@51: Thía cơ á? Sao chị chưa nghe thấy bao giờ nhỉ? Địa chỉ dư lào để mai chị đưa mọi người đi ăn. Mà ko có á, chị sẽ... ;))

alex51

Anh là Gió!
Ngày xưa em học lái xe trên đấy suốt nhưng em toàn đi đường Hòa Lạc cái quán hay ăn thì cũng đi đường Hòa Lạc cơ.

Status
Not open for further replies.